เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
เว็บหวย เลขเด็ดอภิโชค หวยออนไลน์ : Apichoke.me
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 12/05/55 ม่ะไปนอนมาเลย์..คึกๆอย่านึกคึกแล้วกัน..อิอิ  (อ่าน 18449 ครั้ง)
ณ.ชุมพร
อาจารย์ชำนาญยุทธ~
Hero Member

พลังน้ำใจ: 1267

« เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:27:44 »

ขอโทษแฟนคลับด้วยนะครับ
....หัวเสียไปหน่อย.........
สไตล์ผมไม่ชอบทำอะไรยุ่งยากหรอก..จะไปผมก็ไปได้ตลอดเวลา.....
วันนี้ 2 รอบ 4 เด้ง ก็คงเพียงพอสำหรับคนไม่โลภ..เท่ากับว่าวันนี้ได้ตัวเน้นทั้ง 2 รอบ
ก็คงพอได้ปลดหนีปลดสินกันไป....นี่แหละน้าชีวิต......
สำหรับช่วงปิดเย็นบอกตรงเลยๆถ้าหุ้นปิดลบก็คงได้เฮกันครับ.........
แต่พอมันบวกกลับก็เรียบร้อยเลย............
.......มาลุยน้องดาวกันต่อ......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2555, 10:53:29 โดย ณ.ชุมพร » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รู้จักเล่น +จับสถิติ+กดเครื่องคิดเลข+กำไรถอนออก=กำไร

ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:28:30 »

วางไรดีคิดก่อน...5555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รู้จักเล่น +จับสถิติ+กดเครื่องคิดเลข+กำไรถอนออก=กำไร
ZeeD:)
Full Member

พลังน้ำใจ: 74

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:38:28 »

วางไรดีคิดก่อน...5555

เด่น 1-2 อิอิ

จัดมา ..................

คืนนี้จะไปเปนเดอะสตาร์ให้ได้

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
aida-green
Full Member

พลังน้ำใจ: 38

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:52:31 »

tazzieonly
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 24

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:55:26 »

ขอบคุณคะอาจารย์วันนี้เป็นวันเกิดพี่คะขอของขวัญเป็นดาวทองคำฝังเพรชด้วยนะคะพี่ชอบคะพี่มั่นใจคะว่าต้องได้เชื่อฝีมือคะ5555555555555ไม่ได้โลภนะคะแต่อยากได้จ้า
micky111
ลูกบ้าน1ดาว
*

พลังน้ำใจ: 16

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 18:58:43 »

@@
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 49

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:10:04 »

ทัมใจหล่นไปอยู่ที่ตาตุ่มหมด
ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:36:27 »

ทัมใจหล่นไปอยู่ที่ตาตุ่มหมด
ไม่ไปไหนหรอก...5555

kan11
Full Member

พลังน้ำใจ: 57

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:46:13 »

หวัดดีคะอาจารย์ ไปจับโจนส์ๆ
วันนี้ไทยก็แค่ปิดเที่ยงคะ สองรอบหลังงดเก็บกำไรบ้าง
kan11
Full Member

พลังน้ำใจ: 57

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:47:29 »

ขอบคุณคะอาจารย์วันนี้เป็นวันเกิดพี่คะขอของขวัญเป็นดาวทองคำฝังเพรชด้วยนะคะพี่ชอบคะพี่มั่นใจคะว่าต้องได้เชื่อฝีมือคะ5555555555555ไม่ได้โลภนะคะแต่อยากได้จ้า

Happy Birthday จ้า
aida-green
Full Member

พลังน้ำใจ: 38

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:48:43 »

Donlacha
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 51

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:49:22 »

ขอบคุณค่ะ
ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 19:54:15 »

แค่หยุดโพสชั่วคราว(หุ้นไทยนะครับ)
ประเด็นไม่ใช่เลขเด่นที่จะเล่นหายาก...หรอกครับ
แต่เป็นการฟันธงเลขตัวเดียวต่างหากล่ะครับ..ตั้งนิ่งมีสถิติ...
ส่วนเลขหุ้นอื่นๆก็ยังมาเป็นระยะ...ก่อนหน้านี้ผมทำหวยใหญ่...
ไม่มีใครที่เอาเลขผมไปโพส แล้วไม่ให้เครดิต....แต่มันก็ดีครับ...
จะว่าเห็นแก่ตัวก็ได้......
ที่เปิดแฟนคลับเพื่อไม่ให้เลขกระจายเท่านั้นเอง.....
แต่ในเมื่อพี่ไทย...เข้าดีอย่างนี้ก็คงต้องขอบอกว่า...คงต้องเห็นแก่ตัวบ้าง
ให้เจ้าได้ตั้งหลักก่อน....2 วันที่ผ่านเชื่อว่าโดนไปหลายล้านเลยครับ...
***ตัวเลขและแนวการเล่นแบบผมบอกได้เลย...ไม่มีที่ไหนวางหรอกครับ...
สูตรกำลังเข้าดี...ไม่น่าเชื่อจะมีคนทำลายมัน.....
เอาเป็นว่า....เรื่อยๆครับ...เคยติดตามใครมาก่อน...ก็กลับสู่เหย้า..เท่านั้นเอง..
***หวยมาเลย์***นิเคอิ***ฮั่งเส็ง***อียิป***รัสเซีย***เยอรมัน****
ดูสิมันยังจะก็อปตูอีกไหม..............

Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:11:48 »

แค่หยุดโพสชั่วคราว(หุ้นไทยนะครับ)
ประเด็นไม่ใช่เลขเด่นที่จะเล่นหายาก...หรอกครับ
แต่เป็นการฟันธงเลขตัวเดียวต่างหากล่ะครับ..ตั้งนิ่งมีสถิติ...
ส่วนเลขหุ้นอื่นๆก็ยังมาเป็นระยะ...ก่อนหน้านี้ผมทำหวยใหญ่...
ไม่มีใครที่เอาเลขผมไปโพส แล้วไม่ให้เครดิต....แต่มันก็ดีครับ...
จะว่าเห็นแก่ตัวก็ได้......
ที่เปิดแฟนคลับเพื่อไม่ให้เลขกระจายเท่านั้นเอง.....
แต่ในเมื่อพี่ไทย...เข้าดีอย่างนี้ก็คงต้องขอบอกว่า...คงต้องเห็นแก่ตัวบ้าง
ให้เจ้าได้ตั้งหลักก่อน....2 วันที่ผ่านเชื่อว่าโดนไปหลายล้านเลยครับ...
***ตัวเลขและแนวการเล่นแบบผมบอกได้เลย...ไม่มีที่ไหนวางหรอกครับ...
สูตรกำลังเข้าดี...ไม่น่าเชื่อจะมีคนทำลายมัน.....
เอาเป็นว่า....เรื่อยๆครับ...เคยติดตามใครมาก่อน...ก็กลับสู่เหย้า..เท่านั้นเอง..
***หวยมาเลย์***นิเคอิ***ฮั่งเส็ง***อียิป***รัสเซีย***เยอรมัน****
ดูสิมันยังจะก็อปตูอีกไหม..............

ถ้าคนที่มีนิสัยมักง่าย ...เขาก้ก๊อปจ้า จารย์ อิอิ
ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:40:20 »

คืนนี้น้องดาวอาจมี 4 เด้งมาให้เห็นนะจร้าเจ้าเตรียมใจไว้ก่อนนะ
อย่่าเพิ่งปิดหนีก้แล้วกันเน้อ...อิอิ

paan555
Hero Member

พลังน้ำใจ: 119

« ตอบ #15 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:41:49 »

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะคุณพี่....ขอให้มีความสุขมากๆในวันเกิดนะค่ะ ขอให้จับโจนได้เงินรางวัลเยอะๆนะค่ะ
ตัวน้องไม่มีอะไรจะมอบให้ ขอให้สิ่งนี้แล้วกันนะค่ะ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2555, 20:55:59 โดย paan555 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ยกสิบนิ้ววันทา ข้าขอบูชาพระแม่เทวีลักษมี อีกทั้งปู่นาคา-ย่านาคี  ขอให้ลูกมีโชคมีลาภ เงินทองหลั่งไหลเข้ามาทุกทิศทุกทางด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ
pomtip
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 32

« ตอบ #16 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:42:33 »

|.>แล้วคืนนี้เราจะคว้าดาวมาเป็นของเรา ชิมิ  
ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:42:45 »

หวัดดีคะอาจารย์ ไปจับโจนส์ๆ
วันนี้ไทยก็แค่ปิดเที่ยงคะ สองรอบหลังงดเก็บกำไรบ้าง
ดีแล้วครับ ต้องเล่นเพื่ออยู่..ไม่ใช่เล่นเพื่อหมดครับ
จะได้มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดสาย..ว่าแต่ว่าผมยังไม่ได้ไปทำบุญเลย
อิอิ.....1-2 วันนี้คงไม่ว่าง...[/size]

ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:43:46 »

ได้เลยคิดในใจ 4 เด้งได้เท่าไหร่ล่ะ อิอิ...(เพื่อบ้างนะพี่)

ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:46:30 »

อ้าวๆๆๆๆแฟนคลับดาวโจนมารายงานตัวได้แล้วจ้า...
คืนนี้ 4 เด้ง เรียกเข้ามาจ้า

meow
ประชาสัมพันธ์
Hero Member

พลังน้ำใจ: 1064

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:53:34 »

tazzieonly
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 24

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:53:42 »

ขอบคุณนะคะที่อวยพรวันเกิดไห้พี่วันนี้พี่ก็ขอไห้เพื่อนๆๆในบ้านเรารวยๆๆๆๆๆกันทุกๆๆคนจ้า
paan555
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 20:59:17 »

อ้าวๆๆๆๆแฟนคลับดาวโจนมารายงานตัวได้แล้วจ้า...
คืนนี้ 4 เด้ง เรียกเข้ามาจ้า

กลับมารายงานตัวแล้วค่ะ  รอรับโชคจากอาจารย์อยู่อย่างเงียบแล้วค่ะ คืนนี้จะได้กี่เด้งก็เอาค่ะ ขอให้เข้าก็พอ ไม่อยากโลภมากค่ะ  กลัวอาจารย์ดุ...อิอิ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ยกสิบนิ้ววันทา ข้าขอบูชาพระแม่เทวีลักษมี อีกทั้งปู่นาคา-ย่านาคี  ขอให้ลูกมีโชคมีลาภ เงินทองหลั่งไหลเข้ามาทุกทิศทุกทางด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ
YuRi *-*
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 17

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:01:37 »

Hello ... Hello..........มารายงานตัวแล้วคร๊า อาบน้ำ แต่งตัว ทาแป้ง นั่งรอ หน้าจอ เตรียมแพ็คกระเป๋า รอรถ มารับไปเช็คอินจร้า
 ดีใจจัง ที่เห็นกลับเข้ามา คิดถึง กันใช่อ่ะป่าว อาจารย์ หัวเราะ หนุกหนาน กัน ทุ๊กวัน อิอิ    อย่าคิดมากนะ มารไม่มี ปารมีไม่เกิดจ้า

YuRi *-*
ลูกบ้าน2ดาว
**

พลังน้ำใจ: 17

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:03:19 »

ขอบคุณนะคะที่อวยพรวันเกิดไห้พี่วันนี้พี่ก็ขอไห้เพื่อนๆๆในบ้านเรารวยๆๆๆๆๆกันทุกๆๆคนจ้า

Happy birthday มีความสุข ตลอดปีนี้ จับชุดใหนก็ ได้ สองเด้ง นะคะ  

Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:05:40 »

Happy brithday มีความสุข ตลอดปีนี้ จับชุดใหนก็ ได้ สองเด้ง นะคะ   

❤♫❤♫❤.•*¨`*•..¸♥☼♥ ¸.•*¨`*•.♫❤♫❤♫❤
╔═════════ ೋღ❤ღೋ ═════════╗
*♫*❤ **** Happy **** Birthday **** ♫*❤ *
╚═════════ ೋღ❤ღೋ ═════════╝"

|*,f'|คุณ tazzieonly 
paan555
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:06:03 »

คืนนี้เจ้ามือบางเจ้าอั้นเลขสำหรับดาวโจนส์ดังนี้ค่ะ
เฉพาะ3ตัวบนนะค่ะ คือ 247,248,331,332 แต่สองตัวยังไม่มีค่ะ
ไม่รู้ว่าเลขที่อาจารย์ให้จะมีอยู่ในนี้หรือป่าวหนอ ยังไงวันนี้ก็ขอให้เพื่อนเบาๆกันหน่อยนะค่ะ
เพราะเรายังไม่แน่ใจว่าสูตรจะกลับมาเดินดีหรือยัง ด้วยความปราถนาดีต่อทุกคนค่ะ...อิอิ

ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:06:15 »

Hello ... Hello..........มารายงานตัวแล้วคร๊า อาบน้ำ แต่งตัว ทาแป้ง นั่งรอ หน้าจอ เตรียมแพ็คกระเป๋า รอรถ มารับไปเช็คอินจร้า
 ดีใจจัง ที่เห็นกลับเข้ามา คิดถึง กันใช่อ่ะป่าว อาจารย์ หัวเราะ หนุกหนาน กัน ทุ๊กวัน อิอิ    อย่าคิดมากนะ มารไม่มี ปารมีไม่เกิดจ้า

เป่าไม่ใช่มารหรอก.....ผมกลัวเจ้าหนีมากกว่า 555555555

ณ.ชุมพร
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:07:06 »

คืนนี้เจ้ามือบางเจ้าอั้นเลขสำหรับดาวโจนส์ดังนี้ค่ะ
เฉพาะ3ตัวบนนะค่ะ คือ 247,248,331,332 แต่สองตัวยังไม่มีค่ะ
ไม่รู้ว่าเลขที่อาจารย์ให้จะมีอยู่ในนี้หรือป่าวหนอ ยังไงวันนี้ก็ขอให้เพื่อนเบาๆกันหน่อยนะค่ะ
เพราะเรายังไม่แน่ใจว่าสูตรจะกลับมาเดินดีหรือยัง ด้วยความปราถนาดีต่อทุกคนค่ะ...อิอิ
มีจ้า ฮึๆๆ

Full Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2555, 21:11:33 »

____##########*___________________________
__*##############_________________________
__################________________________
_##################_________**####*_______
__##################_____*##########______
__##################___*#############_____
___#################*_###############*____
____#################################*____
______#########♥ แฟน คลับ อาจารย์ ♥#########_____
_______############################=______
________=########♥ ณ ชุมพร ♥###########_______
__________########################________
___________*########♥ ♥ ♥#########=_________
____________*##################___________
_____________*#######♥ ♥#######_____________
_______________#############______________
________________#####♥####________________
________________=#######*_________________
_________________######___________________
__________________####____________________
__________________###_____________________
___________________#______________________
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์